Welcome

2021 tháng 10

TẠI SAO BẠN ĐĂNG BÀI BÁN HÀNG MÃI MÀ KHÔNG RA ĐƠN

2021-10-13 0 Bình luận

?TẠI SAO BẠN ĐĂNG BÀI BÁN HÀNG MÃI MÀ KHÔNG RA ĐƠN? ? Cứ nghĩ đăng bài lên là bán được, đăng dày đặc, đăng liên tục -> BẠN BÈ HỦY THEO DÕI, BLOCK. ? Bạn bè người quen có tâm cũng ủng hộ 1, 2 lần, chả
TÔI BIÊ T ca c ba n châ n chư vi ca c ba n sơ ko hiê u qua

2021-10-13 0 Bình luận

TÔI BIẾT các bạn chần chừ ➡️ vì các bạn sợ ko hiệu quả ??Đúng, chỉ dùng phần mềm ko thì sao mà ra đơn được. Nếu chỉ đơn giản vậy thì ai ai cũng giàu. ?? Hơn nhau ở chỗ ko chỉ là dùn
Xứ đạo San Juan Capistrano của người Tây Ban Nha

2021-10-12 0 Bình luận

Xứ đạo San Juan Capistrano của người Tây Ban Nha. Một di tích lịch sử đáng ghé thăm. Loanh quanh nhìn ngắm những vật dụng cổ xưa của các linh mục có thể hình dung nếp sống khổ hạnh-nhân ái- đầy lý tưở
Mùa này Khánh Hoà mưa gío bão bùng hoa sen khó kiếm mà vẫn có đứa bạn nhỏ lùng cho được một bó để tặng

2021-10-11 0 Bình luận

Mùa này Khánh Hoà mưa gío bão bùng, hoa sen khó kiếm mà vẫn có đứa bạn nhỏ lùng cho được một bó để tặng. Thấy lòng vui vui nên khoe với phe ta đây!
My Lien Vu Ho nè Đã nhận tấm thiệp và ba món qùa ăm ắp yêu thương mi gửi Tình bạn là một vốn quý cho đa số mọi người với người độc thân nó c

2021-10-11 0 Bình luận

My Lien Vu Ho nè, Đã nhận tấm thiệp và ba món qùa ăm ắp yêu thương mi gửi... Tình bạn là một vốn quý cho đa số mọi người...với người độc thân nó còn là sức mạnh. Rất vui vì biết đâu đó trên cõi trần g
Có ai ghét em thì nói chứ có đâu chơi hack cmt mấy cái cmt giống y chang nhau vậy nè Huhu

2021-10-10 0 Bình luận

Có ai ghét em thì nói , chứ có đâu chơi hack cmt , mấy cái cmt giống y chang nhau vậy nè. Huhu. Em đã làm gì sai ???? Lỡ chạm mặt nhau có vài giây mà căng thẳng vậy ? Làm ra tiền là 1 chuyện. Nhưng
Mồng 1 Tết Về từ đường cúng gia tiên Vẫn là mai nở vàng rực góc sân Vẫn là trời xanh ngăn ngắt Vẫn là nắng long lanh Vẫn là hương đăng hoa q

2021-10-10 0 Bình luận

Mồng 1 Tết. Về từ đường cúng gia tiên. Vẫn là mai nở vàng rực góc sân. Vẫn là trời xanh ngăn ngắt. Vẫn là nắng long lanh. Vẫn là hương đăng hoa quả thanh khiết được chưng trên các bàn thờ đã được các
Địa chỉ bán rượu vang Pháp uy tín chất lượng
Địa chỉ bán rượu vang Pháp uy tín chất lượng

2021-10-09 0 Bình luận

Khi nhắc đến thuật ngữ “rượu vang” thì hẳn ai cũng biết đây là gì kể cả những người sành rượu nhưng chắc chắn cũng đã nghe qua hoặc được nếm thử loại rượu này. Rượu vang là sản phẩm rượu có lịch sử lâ
Linh Tran và Hanh Tran Còn nếu cần hình của Catherine và Laura thì cô cũng còn được 2 tấm đây

2021-10-09 0 Bình luận

Linh Tran và Hanh Tran, Còn nếu cần hình của Catherine và Laura thì cô cũng còn được 2 tấm đây. Tấm thứ nhất: chụp 2002 khi cô và Catherine và Alfred ( chồng của Catherine ) đi dự VSO workshop tại Hà
T An do ơi Đúng là thời gian tựa cánh chim bay mới đó đã 2 năm

2021-10-09 0 Bình luận

T-An do ơi, Đúng là " thời gian tựa cánh chim bay"...mới đó đã 2 năm. Nhớ hôm đó Minh Thanh và HL nói đứng ở bãi biển Laguna ,CA với Tuấn mà đang nhớ đến bãi biển Nha trang. Cảm ơn Tuấn, bữa đó 3 đứ
Gửi anh QS Ta người yêu âm nhạc bằng cả sự mù lòa của trái tim lẫn sự tỉnh táo của lý trí

2021-10-08 0 Bình luận

Gửi anh QS Ta, người yêu âm nhạc bằng cả sự mù lòa của trái tim lẫn sự tỉnh táo của lý trí.
Kiep Nguyen Thi Chúc chị Sinh nhật vui vẻ ước gì được đó

2021-10-08 0 Bình luận

Kiep Nguyen Thi Chúc chị Sinh nhật vui vẻ, ước gì được đó. Thương mến, hl.
SỮA_TƯƠI_TRÂN_CHÂU_ĐƯỜNG_ĐEN Ly 500ml 20k Ly 700ml 30k Tháng 07 đầy ưu đãi 10ly tặng 1ly Giảm20 cho đơn hàng tiếp theo khi khách chụp hình s

2021-10-07 0 Bình luận

#SỮA_TƯƠI_TRÂN_CHÂU_ĐƯỜNG_ĐEN •Ly 500ml -20k •Ly 700ml- 30k ❇️Tháng 07 đầy ưu đãi ✔️ #10ly tặng #1ly ✔️ #Giảm20% cho đơn hàng tiếp theo khi khách chụp hình sản phẩm đăng lên
An Nguyen Van Miam miam Kha kha sáng nay em nhận 2 hủ mắm ruốc Phan thiết rồi

2021-10-07 0 Bình luận

An Nguyen Van Miam miam Kha kha , sáng nay em nhận 2 hủ mắm ruốc Phan thiết rồi. Công nhận anh An nói đúng. Rất ngon. Mắm ruốc Huế (Trung Trung phần) thường làm mặn hơn. Phan thiết là Nam Trung phần n
Góc Cảnh Báo MỌI NGƯỜI CHÚ Ý Từ ngày 08 07 âm lịch bắt đầu là ngày Xá Tội Vong Nhân tất cả các vong đều được trở về nhà bao gồm có cả vong_c

2021-10-06 0 Bình luận

- Góc Cảnh Báo - MỌI NGƯỜI CHÚ Ý??? Từ ngày 08/07 âm lịch bắt đầu là ngày "Xá Tội Vong Nhân" tất cả các vong đều được trở về nhà, bao gồm có cả #vong_cô_hồn_dạ_quỷ Vậy mong quý vị biết thông tin chia
KỶ NIỆM CHƯƠNG tôi giữ sân trường cho những mùa phượng vĩ

2021-10-06 0 Bình luận

KỶ NIỆM...CHƯƠNG "tôi giữ sân trường cho những mùa phượng vĩ để mỗi hạ về lại thắp lửa tìm nhau ..." (Thơ của Tạ Hoàng Việt) *Người làm viên chức trong ngành nghề nào ở VN, hễ thời gian làm
CÁNH SEN Ngọt ngào một đoá trinh nguyên Thênh thênh thả nổi nụ duyên giữa đời

2021-10-05 0 Bình luận

CÁNH SEN. Ngọt ngào một đoá trinh nguyên Thênh thênh thả nổi nụ duyên giữa đời Cánh sen hồng toả đất trời Hương bay phảng phất tươi ngời dáng xuân. Tao nhân mặc khách dừng chân Khát thèm giọt mật nh
G Gel vừa về thêm đợt này giá hơi bị tốt nhoa các xị em ui vì lần này em đi cả thùng haha

2021-10-05 0 Bình luận

G Gel vừa về thêm đợt này giá hơi bị tốt nhoa các xị em ui, vì lần này em đi cả thùng haha. Khỏi sợ bị thiếu hàng luôn. Em hướng dẫn lại một lần cách dùng, các chị đọc kĩ làm theo nha (em có nói sẽ up
hàng về thêm màu đỏ 6 đến x giá lẻ 160k sỉ rẻ thật rẻ

2021-10-04 0 Bình luận

hàng về thêm màu đỏ 6 đến x giá lẻ 160k sỉ rẻ thật rẻ
Hôm nay ai chưa nhận được kẹo thì chờ ngày mai giúp em nha hơn 100 đơn lận bên em làm không kịp 1 ngày đâu

2021-10-04 0 Bình luận

Hôm nay ai chưa nhận được kẹo thì chờ ngày mai giúp em nha, hơn 100 đơn lận bên em làm không kịp 1 ngày đâu ? ai muốn lấy gấp thì gọi 0908810915 để được sắp xếp giao ưu tiên nha. Đến hết ngày 24, bill

Bình luận mới