Welcome

2021 tháng 10

Xây dựng hệ thống thi trắc nghiệm trực tuyến Elearning
Xây dựng hệ thống thi trắc nghiệm trực tuyến Elearning

2021-10-31 0 Bình luận

Việc học trực tuyến ngày càng trở nên phổ biến trong tình hình dịch bệnh diễn biến ngày càng tạp. DES có xây dựng hệ thống thi trắc nghiệm trực tuyến Elearning hỗ trợ các đơn vị đào tạo một cách nhanh
Càng ngày càng thấm thía câu Tiên trách kỷ hậu trách nhân

2021-10-31 0 Bình luận

Càng ngày càng thấm thía câu "Tiên trách kỷ, hậu trách nhân"! Nhưng không lẽ cứ ngồi đó tự trách mình sao ta? Trong khi không phải lúc nào mình cũng có thể đưa ra những quyết định sáng suốt, không phả
Có thể khả năng cảm thụ văn học của mình hạn hẹp nên khi đọc truyện ngắn này mình cảm thấy nó rất thật

2021-10-31 0 Bình luận

Có thể khả năng cảm thụ văn học của mình hạn hẹp nên khi đọc truyện ngắn này, mình cảm thấy nó rất thật. Thật như đang diễn ra ngay trước mắt. Rất nhân văn hình ảnh Mẹ Việt Nam anh hùng. "Thường vẫn c
Công ty chuyên nhận cung cấp dịch vụ ép cọc bê tông.
Công ty chuyên nhận cung cấp dịch vụ ép cọc bê tông.

2021-10-30 0 Bình luận

Phần quan trọng nhất của bất kỳ công trình nào phần móng luôn là phần đóng vai trò quan nhất chính vì thế mà khi bắt đầu xây dựng một công trình lớn nào đó thì các kỹ sư luôn đau đầu trong vấn đề lựa
NÉT ĐỘC TRONG MỘT TÁC PHẨM CỦA TRINH

2021-10-30 0 Bình luận

NÉT ĐỘC TRONG MỘT TÁC PHẨM CỦA TRINH Mợt đoàn nhạc sĩ Thành Phố về Đồng Tháp thực tế để sáng tác.Lần này, các nhạc sĩ đã cho ra đời nhiều bài hát về quê hương Đổng Tháp trong mùa nước nổi. Ai cũng h
Đúng là có hỏi nhà face Cái bài bị xóa trước đây của mình

2021-10-29 0 Bình luận

Đúng là có hỏi nhà face Cái bài bị xóa trước đây của mình Trong đó có cả tấm hình Nay họ khôi phục nên mình rất vui Mời bạn xem họ trả lời Riêng tôi thì thấy vui rồi quá vui Cũng mừng họ đã nghe t
Một năm tình bạn trên facebook chúc em vui vẻ mạnh khỏe hạnh phúc cùng gia đình hẹn gặp em trên facebook nhé

2021-10-29 0 Bình luận

Một năm tình bạn trên facebook chúc em vui vẻ , mạnh khỏe , hạnh phúc cùng gia đình...hẹn gặp em trên facebook nhé !
THIẾU ANH Em đã chờ được bao lâu Vẫn thương vẫn nhớ buồn rầu thiếu anh

2021-10-28 0 Bình luận

THIẾU ANH . Em đã chờ được bao lâu Vẫn thương , vẫn nhớ , buồn rầu thiếu anh ! Sao cuộc tình mong manh thế nhỉ Làm trái tim luôn rỉ máu hồng Ra đây em ngóng , em trông Chỉ mong cuộc sống vợ chồng bên
MẤT EM Nay mới thấy ngày đầu khờ dại

2021-10-28 0 Bình luận

MẤT EM... Nay mới thấy ngày đầu khờ dại Em đến nhà , anh ngại tiếp em Nấp vào một chỗ ngó xem Đến khi khôn lớn mất em về người !.. Nghĩ mà bực , cái đời mình bạc Nay thì em đã khác lắm rồi Em đi ôm ấ
CHỒNG GHEN Em thì rất thích lên phây Gửi đi tin nhắn trong ngày cho vui Nghĩ rằng là bạn của tôi Kết nhau facebook nhiều nơi với mình

2021-10-27 0 Bình luận

CHỒNG GHEN ! Em thì rất thích lên phây Gửi đi tin nhắn trong ngày cho vui Nghĩ rằng là bạn của tôi Kết nhau facebook nhiều nơi với mình Khi vui họ cũng tỏ tình Chứ đâu có chuyện thực tình yêu nhau !..
CHUYỆN ĐỜI Già rồi mà vẫn đi yêu Liệu còn có sức mà chiều em xinh

2021-10-27 0 Bình luận

CHUYỆN ĐỜI . Già rồi mà vẫn đi yêu Liệu còn có sức mà chiều em xinh Dù sao cũng muốn cuộc tình Êm xuôi vẫn đẹp , chúng mình yên vui ! Chuyện đời chỉ có thế thôi Người già cũng muốn như người trẻ trung
Theo dõi và được biết ngày hôm nay các con được học và được hiểu thế nào là trách nhiệm của tập thể và có lẽ tự bản thân các con qua buổi họ

2021-10-26 0 Bình luận

❤️ Theo dõi và được biết ngày hôm nay các con được học và được hiểu thế nào là “ trách nhiệm của tập thể” và có lẽ tự bản thân các con qua buổi học hôm nay đã ý thức được vì sao ông bà ta có câu “ một
VÌ SAO CHÚNG TA LUÔN PHẢI NỖ LỰC MỖI NGÀY

2021-10-26 0 Bình luận

VÌ SAO CHÚNG TA LUÔN PHẢI NỖ LỰC MỖI NGÀY? Gà con nói với mẹ: "Mẹ có thể không đẻ trứng và đi chơi cùng con không?" Gà mẹ trả lời: "Không được, mẹ phải làm việc". Gà con lại nói: "Nhưng mẹ đã đẻ rất
Công ty sản xuất hóa chất ở Việt Nam chất lượng tốt, giá thành rẻ
Công ty sản xuất hóa chất ở Việt Nam chất lượng tốt, giá thành rẻ

2021-10-25 0 Bình luận

Nhu cầu sử dụng các loại hoá chất của các đơn vị kinh doanh sản xuất hiện nay ngày nhiều. Điều này thúc đẩy sự phát triển của các công ty sản xuất hoá chất ở Việt Nam. Tuy nhiên nó lại gây khó khăn ch
Những dấu chân QPVN Cho những ngày tháng 5 đặc biệt

2021-10-25 0 Bình luận

Những dấu chân QPVN. Cho những ngày tháng 5 đặc biệt ❤
Núi có đỉnh chót vót biển có bờ bên kia

2021-10-25 0 Bình luận

Núi có đỉnh chót vót, biển có bờ bên kia Đường dài dằng dặc, cuối cùng cũng có lối quay về Dư vị đắng chát, cuối cùng sẽ là ngọt ngào đọng lại... (Tất cả đều là sự sắp xếp tốt nhất)
Hà Nam những ngày tháng 7 mưa vẫn nặng hạt ông trời không chiều lòng người

2021-10-24 0 Bình luận

Hà Nam những ngày tháng 7 mưa vẫn nặng hạt, ông trời không chiều lòng người. Nhưng với tinh thần "vượt nắng, thắng mưa" của bộ đội công binh 513, công trình "Vườn hoa tri ân" đã có những nét hình hài
NHỮNG ĐÓA HOA CỦA LÒNG TRI ÂN Hình ảnh người thương binh nắm lấy tay tôi bày tỏ sự xúc động khi mong ước suốt 42 năm qua của bác đã trở thàn

2021-10-24 0 Bình luận

NHỮNG ĐÓA HOA CỦA LÒNG TRI ÂN Hình ảnh người thương binh nắm lấy tay tôi bày tỏ sự xúc động khi mong ước suốt 42 năm qua của bác đã trở thành hiện thực có lẽ sẽ là hình ảnh khiến tôi nhớ nhất trong bu
Đi gặp khách sỉ lớn mà mấy nhỏ nhà chụp gửi hình hàng_nóng_mới_về kêu 1 2 chị ắp lẹ đi cho khách lên bill mai tụi em chốt mốt tụi em off má

2021-10-23 0 Bình luận

❌ Đi gặp khách sỉ lớn mà mấy nhỏ nhà chụp gửi hình #hàng_nóng_mới_về kêu 1,2 chị ắp lẹ đi cho khách lên bill mai tụi em chốt mốt tụi em off má ơii ? Tụi mài muốn chị sốngg saoo ?? ? Đẹp_ngỡ_ngàng_gụng
Hề_Lố cuối tuần roàii Ắp vài bé Hot của ngày hôm nay mai được off

2021-10-23 0 Bình luận

❌ #Hề_Lố cuối tuần roàii ?? Ắp vài bé #Hot của ngày hôm nay, mai được off ?? ‼️ Sỉ lẻ quăng bill mạnh hén, mẫu mới, bao bán lượm chiền sướngg tay nèe ?? #270K khuyến mãi còn #230K #HÌNH___CHỤP__THẬTT

Bình luận mới